Sunday, 1 July 2018

ప్రసూతి సెలవులో ఉన్నవారికి జీతం విధుల్లో చేరిన తరువాత ఇస్తారా? ప్రతినెలా ఇవ్వవచ్చునా ?






A.P. Fundamental Rule 74(a) క్రింద గల సబ్ రూల్ 32 ప్రకారంగా " Leave - salary payble in india after the end of each calendar month " కాబట్టి నెలనెలా జీతం చెల్లించవచ్చు.









0 comments:

Post a Comment

Latest info

More

Teacher's Need

Latest GO's

More

State Level Consolidated Reports

More

Useful Material

More
Top